New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » เสียความรู้สึก  
คุณ: gun โพสเมื่อ : 21 ก.พ. 54 เวลา: 14:44 น.
ซื้อข้าวห่อใบบัวมา 3 ห่อ ดันบูดเสีย 2 ห่อ เหมือนโดนหลอกซื้อ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: อยากรู้
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 ก.พ. 54 เวลา: 20:46 น.
ซื้อบริเวณไหน ตอนกี่โมงค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: gun
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 22 ก.พ. 54 เวลา: 21:08 น.
ซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์ ที่20กพ54 นี้เอง พอดีคุณป้าผมเป็นคนซื้อมา ท่านจำร้านไม่ได้ เท่าที่ดูวันนั้นมีเพียงร้านเดียว ท่านบ่นใหญ่เลย มารู้ว่าบูดตอนขึ้นรถกลับบ้านมาแล้ว มาครั้งแรกก็โดนเสียแล้ว จากคน ปทุมธานี
คุณ: คนเคยเจอ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 23 ก.พ. 54 เวลา: 01:47 น.
เมื่อก่อนเคยเจอหม้อแกงบูดครับ หลังๆมีคนแนะนำมา อยากได้ของดีมีคุณภาพ ให้มาที่ลานนาคะวะรังค์ของโครงการอัมพวาชัยพัฒนาครับเท่าที่เจอมากับตัวถึงของจะมีขายน้อยกว่าแต่ จะได้ของดีกว่าครับเพราะอะไรลองไปเที่ยวดูนะครับ ลานไม่ได้อยู่ติดคลองนะครับลองถามๆดูว่าชัยพัฒนาไปทางไหน คุณคงได้รับความรู้ดีๆกลับคืนแบบผมนะครับ
คุณ:
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 มี.ค. 54 เวลา: 15:36 น.
พอดีเป็นเจ้าของร้านไม่มีเจตนาที่จะหลอกลูกค้าแต่ข้าวห่อใบบัวทำวันต่อวันรอบต่อรอบถ้าลูกค้าบอกว่าวื้อกับไปทานที่บ้านเราก็จะเอาแบบที่ไม่นึ่งให้เพื่อลูกค้าจะได้ไปเข้าเวฟเองแต่ถ้าเพราะข้าวห่อใบบัวที่นึ่งแล้วเหมาะที่จะทานเลยดีกว่า ต้องกราบขอประทานโทษด้วยเราไม่มีเจตนานี้จริงๆ
คุณ: มะขาม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ค. 54 เวลา: 07:51 น.
ไปเจอของแข็งของสดสุดๆๆหรือเปล่าล่ะ เน่าเลย ฮิ ฮิ ฮิ...ก้อดู ดี ดี ดี ซิ...จ๊ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ค. 54 เวลา: 07:51 น.
ไปเจอของแข็งของสดสุดๆๆหรือเปล่าล่ะ เน่าเลย ฮิ ฮิ ฮิ...ก้อดู ดี ดี ดี ซิ...จ๊ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net