New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » ป้ายโฆษณา  
คุณ: แต๋ง บางนกแขวก โพสเมื่อ : 6 เม.ย. 54 เวลา: 17:22 น.

กลับมาบ้านปีนี้ป้ายโฆษณาที่เคยโพสท์ไว้ปีที่แล้ว ปีนี้ลดน้อยลงมากทำให้ดูสะอาดตาขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมช่วยกันพัฒนาให้อัมพวาเรา สะอาด น่าเที่ยว อย่างมีคุณภาพ แต่สิ่งที่เห็นว่าหายไป คือ ตัวตะกวด ทราบว่าถูกแก๊งค้าเนื้อตะกวด อาละวาดจับไปขายเป็นเนื้อจรเข้ ขอความร่วมมือช่วยกันดูแลอีกครั้งครับ และดีใจที่ กุ้งก้ามกรามแม่น้ำแม่กลอง กลับมาสมบูรณ์อีกครั้ง พร้อมกับปลาที่หายไปหลายชนิด เช่น ปลากะทุงเหวเข็ม ปลาไม้จิ้มฟันจรเข้ ปลาเสือพ่นน้ำ เป็นต้นครับ ขอบคุณทุกคนครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net