New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » มีอะไรดี ๆ มาบอก...  
คุณ: พี โพสเมื่อ : 12 ก.ค. 54 เวลา: 18:29 น.
สวัสดีครับ!! ชื่อ พี นะครับ
รบกวนฝากประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะครับ
คือตอนนี้บริษัทของผมต้องการคนที่จะมาช่วยทำงาน
โฆษณา ทางอินเทอร์เน็ต รายได้ดีน่ะครับ ได้เงินจริงๆ
สำหรับทำเป็นงาน part time เท่านั้นน่ะครับ
ทำที่ไหนก็ได้ที่สะดวก
ตอนนี้คนเก่าที่ทำงานอยู่แล้วไม่เพียงพออ่ะครับ
ทางบริษัทก็เลยต้องการคนเพิ่มเพื่อมาช่วยทำงานตรงนี้
อ่อ ลืมเลย ไม่จำกัดวุฒิการศึกษานะครับ แค่มีความรู้พื้นฐานในการใช้คอมพิวเตอร์ ^^
คุณสามารถทำงานนี้ได้โดยไม่กลัวต้องการลงทุนนะค่รับ ไม่ใช่อย่างแน่นอนครับ....
ถ้าใครสนใจงานตรงนี้
กรอกข้อมูลด้านล่างนี้ได้เลยน่ะครับ
>>>> http://www.working.igetweb.com < < < < <
หรือติดต่อ 084-018-0855 คุณ พี
E-mail : moo2538@hotmail.com

เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับไปบอกในเรื่องของรายละเอียดการทำงาน
รวมถึงรายละเอียดว่าคนที่สนใจจะต้องทำงานยังไง อะไรบ้าง
ขอบคุณมากน่ะครับ
สุดท้ายล่ะ คือ ไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ ,sale ขายของ, ขายประกันและไม่ใช่ Herbalife ที่ตึกเอมไพร์เทาเวอร์แน่นอนครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: ปญอ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 20 ก.ค. 54 เวลา: 22:34 น.
ไม่จำกัดวุฒิ ไปแถวๆบ้านอกเลยพี่ เอารถ10ล้อไปขนมาเลย ...
เอ๊ะ ...แล้วญาติๆของพี่ ไม่มีหรือครับพี่ ขนมาทำเลย รวยไม่ต้องแบ่งใคร..เชิญ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: เอ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ส.ค. 55 เวลา: 21:20 น.
คำแปงหีกิ๊กจอยไม่รู้เลย
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net