New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » นั่งดูหนังดึกๆ อยากกินขนมแปลกๆอ่ะค่ะ เบื  
กระทู้:  นั่งดูหนังดึกๆ อยากกินขนมแปลกๆอ่ะค่ะ เบื่อขนมเซเว่ (อ่าน 651 ครั้ง)
คุณ: หนูดี โพสเมื่อ : 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:30 น.
นั่งดูหนังดึกๆ อยากกินขนมแปลกๆอ่ะค่ะ เบื่อขนมเซเว่นแล้ว เพื่อนๆแนะนำหน่อยน่ะ

เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: เจี๊ยบ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:32 น.
....ฮ่าๆๆๆๆกินดึกๆระวังอ้วนน่ะจ๊ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: หนูดี
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:36 น.
ขนมอะไรเอ๋ย..คิดไม่ออก..เหนียวๆหนึบๆ
คุณ: เช็ค
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:47 น.
เบง เบง ดิครับ
คุณ: เช็ค
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:50 น.
ขนมเข่ง ข้าวซอยตัด บัวลอย ฟักบวชครับ
คุณ: เม้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:55 น.
มาซื้อที่เชียงใหม่สิคับ แนะนำ ข้าวซอยตัดปลาทองครับ หอทอร่อย มากๆ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 23:57 น.
ลองเข้าดูตามนี้เลยครับ ย้ำอร่อยมากๆ ไปเจอมาพอดีครับ www.alldaysnack.com
หนูดี ...ขอบใจจ้าคุณเม้าท์...อยากกินๆๆๆๆๆ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 พ.ย. 54 เวลา: 00:01 น.

ไปเจอรูปมาพอดี
ตามนี้เลยครับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 พ.ย. 54 เวลา: 00:07 น.

น่ากินจังเลยคับ
คุณ: 555
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 54 เวลา: 21:11 น.
แล้วทำงายได้กินอ่ะ
คุณ: kanom
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 5 ธ.ค. 54 เวลา: 19:31 น.
ฝากร้านด้วยนะจ๊ะ ขาย KITKAT หลายรสเลยค๊า..มีขนมญี่ปุ่นด้วยน่ะค่ะhttp://www.facebook.com/kanomaroishop
♥♥ ..ขอบคุณค่ะ :)
คุณ: คนชอบแปลกๆ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 12:53 น.

เอาไปเลย....ของแปลก
คางคกผัดฉ่า;หมาแดดเดียว;งูเขียวต้มยำ;ตำกิ้งกือ อือฮื้อ...จิ้งจกยัดใส้
อย่าลืมมาชิมเมนูแปลกที่นี่ที่เดียว....
คุณ: เล็ก
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 20:40 น.
สมบูรณ์เน้อดึกๆๆกินkanom
คุณ: เคโระ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 8 ม.ค. 55 เวลา: 09:08 น.
น่าเป็นไอติมรสเนื้อ(แปลกมั้ย)มีสอดไส้วุ้นด้วยนะ สนมั้ยคับ
คุณ: เรือสำเภา
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 10 ม.ค. 55 เวลา: 22:04 น.
มะพร้าวอ่อนในสวนกันไหมหวานเจี๊ยบๆๆ
คุณ: Gerardo
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 5 มี.ค. 55 เวลา: 10:21 น.
Nohntig I could say would give you undue credit for this story.
คุณ: Isadora
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 6 มี.ค. 55 เวลา: 01:09 น.
AKAIK you've got the awsner in one!
คุณ: Ilaini
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 7 มี.ค. 55 เวลา: 13:34 น.
No more s***. All posts of this quatliy from now on
คุณ: แฉล้ม
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 8 พ.ค. 55 เวลา: 16:40 น.
ดึกกอนอนเลยไม่กินแล้วอ้วนเฮ
คุณ: Soriku soSweets
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 19 ม.ค. 56 เวลา: 10:08 น.

ขนมญี่ปุ่นนำเข้าค่ะ คิทแคทชาเขียว เรามีคิทแคทกว่า 18 รส ในราคาย่อมเยา พร้อมส่งไม่ต้องรอเลยค่า
เชิญทุกท่านค่ะ ร้าน Soriku so Sweets... Your Japanese Sweet Friend!!!!

https://www.facebook.com/SorikuSoSweets
โทร 0819014433
Email: ashleebme@gmail.com
คุณ: 555
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 6 ก.พ. 56 เวลา: 08:49 น.
ไปอยู่เลยได้ไหมของอร่อยเพียบแบบเนี้ยะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net