New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » ช่วงหยุดยาวอัมพวาเปิดไหมน๊า????  
คุณ: เกวลิน โพสเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 เวลา: 12:25 น.

พอดีอยากทราบว่า ช่วงหลัง27 ธ.ค 54 นี้ เป็นวันหยุดยาวเทศกาลปีใหม่ แต่ไม่รุ้ว่าที่ตลาดน้ำอัมพวาจะเปิดหรือป่าว หรือต้องเป็นวัน ศุกร์-อาทิตย์เท่านั้น แล้วถ้าไปจะมีอาหารที่เค้าพายเรือมาขายหรือป่าวค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ และขอคำแนะนำเรื่องที่พักใกล้ตลาดน้ำราคากันเองด้วยค่ะ และร้านอาหารอร่อยๆบรรยายกาศโรแมนติกด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงน่านะค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: เบิ้ม+ป้อม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ธ.ค. 54 เวลา: 09:09 น.
แจ๋วเลยต้อย ชอ๊บเพลิน
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: เกวลิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ธ.ค. 54 เวลา: 16:37 น.

คุณ: เกวลิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ธ.ค. 54 เวลา: 16:38 น.

หิวๆๆๆๆ

ไปได่มั๊ยน๊า

วันหยุดยาวทั้งทีอยากไปจัง

คุณ: oom
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ธ.ค. 54 เวลา: 22:08 น.
ธรรมาติสุดยอดต้องไปชิม
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net