New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » วันที่ 2 ม.ค.55 ตลาดน้ำเปิดหรือเปล่าค่ะ  
กระทู้:  วันที่ 2 ม.ค.55 ตลาดน้ำเปิดหรือเปล่าค่ะ (อ่าน 667 ครั้ง)
คุณ: มิ้น โพสเมื่อ : 28 ธ.ค. 54 เวลา: 10:04 น.
วันที่ 2 ม.ค.55 ตลาดน้ำเปิดหรือเปล่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: ตุ๋งรี่
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 55 เวลา: 22:09 น.
ตลาดน้ำอัมพวา ยามเย็น เปิดบริการตั้งแต่เวลา 09.00 น. - 23.00
เปิดค้าขายทุกวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์ครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: ป้อม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 ม.ค. 55 เวลา: 09:53 น.
เหงาเลยอ่ะ
คุณ: Min
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 ม.ค. 55 เวลา: 13:35 น.
วันนี้ไม่มีตลาดน้ำกะชมหิงห้อยเหรอคะ
คุณ: ฟ้าใส
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 ม.ค. 55 เวลา: 13:36 น.
งั้นพรุ่งนี้ก็เปิดซิคะ
คุณ: sisadat
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 ม.ค. 55 เวลา: 21:00 น.
เปิดแล้วจ้า
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net