New Page 2

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

อัมพวา » เว็บบอร์ด อัมพวา » ถามเรืองช่วงเวลา ล่องเรือไหว้พระ 5 วัดที  
กระทู้:  ถามเรืองช่วงเวลา ล่องเรือไหว้พระ 5 วัดที่อัมพวาค่ะ (อ่าน 341 ครั้ง)
คุณ: orangee โพสเมื่อ : 8 พ.ค. 55 เวลา: 23:40 น.
จากที่ได้หาข้อมูลมาค่ะว่ามีบริดารล่องเรือ 5 วัด ราคาคนละ 50บาท
อยากทราบว่ามีรอบตั้งแต่กี่โมงบ้างค่ะ
แล้วแต่ละรอบใช้เวลาเท่าไหร่
ทีท่าเรือหลายเจ้าหรือเปล่าค่ะ
แนะนำให้ไปเวลาไหนเป็นพิเศษมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
คุณ: ทองธรรมชาติ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 พ.ค. 55 เวลา: 21:52 น.
heมีด้วยเหรอลองไม่เคยรู้เลยสงสัยจัง ออไม่เคยได้ไปเลย
 เที่ยวสุดฮิต: [เกาะเสม็ด] [เกาะช้าง] [ปาย]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน
New Page 2
New Page 1

Copyright by อัมพวา.net